ciki_banner

Game da Mu

pic_22ss

An kafa kamfani akan2006
.09

Kayan aikin dabbobi - na'urar ultrasound don mai yin ciki.

An kafa shi a cikin Satumba, 2006 kuma yana cikin Chengdu, Eaceni sabuwar kamfani ce ta fasaha ta ƙware a na'urar likitanci R & D, ƙira da tallace-tallace.Ƙaddamar da himma ga manufar mu na "inganta kiwon lafiya ta hanyar fasahar fasaha da kyawawan ayyuka", mun sadaukar da mu ga ƙirƙira a cikin fagagen binciken ultrasonic da hoton likita.

Ƙaddamar da ƙirƙira da haɓaka ta buƙatu da kuma amincewa da abokan cinikinmu, Eaceni yanzu yana haskaka hanyarsa don zama alamar gasa a fagen kula da lafiya, yana ba da damar kiwon lafiya kuma a duk duniya.

axn47-nam91

HANNU

Don zama alamar gasa a fagen kiwon lafiya.

aa2rt-n6ed5

MANUFAR

Don inganta kiwon lafiya ta hanyar ƙirƙira fasaha da kyakkyawan sabis.

adh62-662g9

MUHIMMANCIN DARAJAR

Haɗin kai da Ƙirƙirar Ƙirƙirar Raba da raba iri ɗaya Ƙirƙira ita ce ƙarfin ci gaba.

ruwa-5s3kw

IDEA

Muna ɗaukar alhakin tare amma muna raba nasarori tare kuma.

A yau, ana iya samun samfur da sabis na Eaceni a birane da yankuna da yawa."Abokin ciniki na farko", muna tabbatar da mafi kyawun inganci da sabis na kulawa don saduwa da bukatun kowane abokin ciniki.

A halin yanzu, Muna da aikin R&D masu zaman kansu sama da 10 kuma mun kai ƙarfin fitarwa na shekara-shekara na sama da saiti 5000.Our Veterinary Palmtop Digital B-Ultrasonic Diagnostic Na'urar yana jin daɗin babban shahara a cikin binciken hoto na ultrasonic don babban ingancinsa, ingantaccen aiki da farashi mai ma'ana.

wKj0iWJ8vpGASr8cAAAGVNhU5fM948

Kula da inganci

Ingancin yawanci shine asalin amanar abokan ciniki.Eaceni koyaushe yana ba da fifiko ga ingancin samfur.Muna da layin samfur 3 kuma kowane tsari yana ƙarƙashin ingantaccen tsarin inganci.Yanzu, mun sami IS09001/13485 Takaddun shaida kuma an sanya alamar CE a kan ajandarmu.

Sabis ɗinmu

Yayin inganta ingancin kulawa, muna ƙarfafa ƙoƙarin yin hidima.Eaceni yayi alkawarin garanti na tsawon shekaru 2 da kulawa kyauta tare da goyan bayan jagorar fasaha.